Akwatunan Ma'ajiya Mai Kyau mai inganci na Polypropylene
Babban amfani da akwatunan filastik na al'ada shine azaman sake amfani da su, kwantena masu dawowa. Za mu iya samar da duk bambancin kwalaye, masu rarrabawa, pads, kayan marufi.
Kerarre daga 2-12MM 100% Budurwa White Polypropylene. Ana samarwa da kera su a China
AdanawaKwalayeana kera su tare da bangarorin bango biyu da kasan bango biyu don ƙarin ƙarfi da karko.
AdanawaKwalayeruwa ne, danshi, zafi da juriya.
AdanawaKwalayeana jigilar su lebur kuma ana buƙatar taro. Babu manne, manne ko kayan aikin da ake buƙata don haɗawa. Yana taruwa a cikin daƙiƙa. Kwanciya don sauƙin ajiya.
Filastik mai lalata AdanawaKwalaye mai nauyi, Maimaituwa, mai hana ruwa, hana lalata da mara guba, don haka ana iya sake yin amfani da shi sau da yawa. Zane mai naɗewa yana sa ba shi da amfani sanyawa don isarwa cikin sauƙi. Abu ne da ya dace don maye gurbin kwali / kwali. Hakanan muna iya yin bugu na allo na al'ada tare da tambarin ku don yin alama da sauran cikakkun bayanai kuma.
Ƙayyadaddun bayanai
1. An yi shi da polypropylene (mai sake yin amfani da shi, matakin abinci).
2. Musamman Launi: White, Red, Blue, Yellow, Grey, Azurfa, Purple, Green, Orange da dai sauransu (Katin launi Pantone a matsayin tunani).
3. Girman Musamman (Mai ƙwararrun zanen zane yana ba da mafi kyawun bayani, keɓance fakitin ku na musamman).
4. Akwatin ajiya na filastik filastik an cika shi da fim din PE. Yawanci 20pcs / jaka, ya dogara da masu girma dabam na iya daidaita bayanan marufi.
5. Custom da kwalaye kayayyaki. Sandunan sihiri, hannaye, akwai na'urorin haɗi.
6. MOQ: Akalla 1000 inji mai kwakwalwa. Yawancin adadi, farashi mai arha.
7. Samfurori: Samfurori na al'ada suna samuwa; Samfuran kyauta, Abokan ciniki suna ɗaukar cajin ƙira.
8. Lokacin jagora: Game da 7-10 kwanakin aiki bayan tabbatar da samfurin da aka riga aka yi da kuma karbi ajiya.
Amfani
1. Rashin damshi.
2. Mildew da sinadarai masu jurewa.
3. Matsayin abinci mai sake yin amfani da polypropylene.
4. Matukar dorewa.
5. Sauƙi mai rugujewa don adanawa.
6. Filastik da aka keɓe yana kiyaye samar da sabo.
7. Maimaituwa da dawowa.
8. Shortan gajeren lokacin biya na shekara biyu idan aka kwatanta da akwatunan da aka lulluɓe da kakin zuma, rage farashin duk amfanin farawa daga shekara ta uku.
9. Mai nauyi don sauƙin amfani.
10. Hydrocool kai tsaye a cikin kwalaye.
11. Kushin filastik masu laushi, tagwaye mai bango don hana kumburi.
12. Rage lalacewar samfur mafi kyau fiye da takarda corrugated.
13. Yana kula da kusa da sabon bayyanar shekaru.
14. 100% sake yin amfani da & muhalli abokantaka.
15. Ruwa bai shafe su ba
16. Ƙarfi kuma mafi ɗorewa fiye da katako na katako
17. Ba zai yi tsatsa ba, ba zai yi rube ba, ba zai yi rube ba kamar karfe ko itace
18. Ana iya bugawa a kan sauƙi kuma a fili
19. Hawaye, huda da tasiri mai jurewa
20. Ana iya ƙwal, ƙirƙira, ƙwanƙwasa, ƙusa, ɗinki, ninke & hakowa. Yana rage lalacewar samfur fiye da takarda corrugated
21. Za a iya yi don yanke-yanke, Ana iya zama sonic ko welded zafi
22. Yana tsayayya da nau'ikan sinadarai, maiko da datti
23. Yana jure matsanancin zafin jiki daga -17F zuwa 230F
24. Yana rage farashin jigilar kaya sosai
25. Sanitary & kiyaye karko
Aikace-aikace
1. Akwatunan Raba / Rarraba.
2. Akwatin Marufi.
3. Kwalayen filastik filastik don ajiya.
4. Filastik rike kwalaye corrugated.
5. Akwatin roba mai nadawa mai sake amfani da ita.
6. Akwai shi cikin launuka da yawa.
Ana amfani da akwatunan ajiya na filastik, wanda ya dace da wurare daban-daban.
A gida, ana iya amfani da akwatunan filastik don adana tufafi da kayan yau da kullun don sa yanayin rayuwa ya fi dacewa;
A lokacin tafiya, akwatunan filastik suna dacewa don adana kayan aiki da sauƙi don sanya akwati na mota;
A lokacin aikin motsi, akwatunan filastik na iya adana duk abubuwa kuma su sa gidan motsi ya fi sauƙi;
Iin samar da ɗakunan ajiya, akwatunan filastik suna ba da ɗakunan ajiya da cibiyoyin rarraba tare da mafita mai ɗorewa waɗanda ke taimakawa haɓaka sarƙoƙi.
PP CORRUGATED PALSTIC kayan yana da kyau don amfani guda ɗaya ko aikace-aikacen amfani da yawa a cikin masana'antar noma. Amintaccen sarrafa abinci da adanawa shine la'akarinmu na lamba ɗaya yayin samar da kwanon rufin mu da totes ga abokan cinikinmu, kuma PP ɗin da aka ƙera filastik mai ɗorewa marufi yana isar da samfurin ku sabo ne daga gona a cikin kyawawan yanayi kowane lokaci.